Máy scan Avision AD8120UN
Máy scan Avision AD8120UN
1989
Giá: Liên hệ
  • Model: Máy scan Avision AD8120UN
  • Loại máy: scan tài liệu chuyên dụng
  • Cảm biến hình ảnh: CIS x 2
  • Khổ giấy scan: tối đa A3
  • Tốc độ scan: tối đa 120 trang/phút (trắng đen, màu, 200/300 dpi)
  • Khay nạp bản gốc ADF: tối đa 500 tờ
  • Bộ nhớ Ram: 1GB
  • Độ phân giải: tối đa 600 x 600 dpi
  • Chuẩn kết nối: USB 3.2 Gen 1x1, ethernet 10/100/1000
  • Hiệu suất làm việc: tối đa 100.000 trang/ngày
  • Kích thước: 460 x 784 x 362  mm
  • Trọng lượng: 25 kg
  • Xuất xứ: Trung Quốc (Hãng Avision - Đài Loan)
  • Bảo hành:  12 tháng
  • Giao hàng: Miễn phí TP.HCM
Số lượng:
Thông tin chi tiết
Technology
Contact Image Sensor (CIS)
Light Source
LED
Document feeding mode
ADF
Optical Resolution (dpi)
600
Output Resolution (dpi)
1200
File Formats
Halftone Patterns
Dither and Error Diffusion
Grayscale mode
16-bit input 8-bit output
Color mode
48-bit input 24-bit output
Memory Size
1GB
Dimensions (WxDxH)
Maximum:460 x 784 x 362 mm, Minimum:460 x 446 x 362 mm
Weight
25 kg ( 55 lb. )
Interface
USB3.2 Gen1x1
Acoustical Noise
Operation< 55dB;Ready< 25dB
Recommended Daily Volume
Up to 100,000 pages
OS Support
Win 7, Win 8, Win 10, Win11
Bundled Software
TWAIN Driver, ISIS Driver, Button Manager, PaperPort, AVScan, WIA Driver
Features
Ultrasonic paper jam detection
Yes
Long Paper Mode
Up to 200 dpi Color Duplex 236 in. ( 6000 mm );Up to 300 dpi Color Duplex 218 in. ( 5540 mm );Up to 600 dpi Color Duplex 59 in. ( 1500 mm )
Card Scan
Embossed card ( Thickness 1.25 mm )
Scan Size
ADF Minimum
50 x 65 mm ( Single-pages );50 x 85 mm ( Multi-pages )
ADF Maximum
297 x 432 mm ( A3 ) ( 11.7 x 17 in. )
ADF Capacity
500 sheets ( A4 : 80 g/m² or 20 lb. )
Paper Weight (Thickness )
Scanning Speed
B/W @ 200dpi, A4
Simplex : 120 ppm;Duplex : 240 ipm
B/W @ 300dpi, A4
Color @ 200dpi, A4
Color @ 300dpi, A4