Máy scan Brother ADS-2400N
Máy scan Brother ADS-2400N
10510
Giá: 15,900,000₫(Giá chưa bao gồm VAT)
  • Model: Máy scan Brother ADS-2400N
  • Khổ giấy scan: tối đa A4
  • Tốc độ scan: tối đa 30 trang/phút (trắng đen - màu)
  • Khay nạp bản gốc: tối đa 50 tờ
  • Định dạng file scan: JPEG, TIFF, PDF, ...
  • Độ phân giải: tối đa 600 x 600 dpi
  • Chuẩn kết nối: USB2.0, 10/100/1000 Base-T/TX
  • Hiệu suất làm việc: tối đa 3.000 trang/ngày
  • Kích thước: 306 x 258 x 250 mm
  • Trọng lượng: 4,45 kg
  • Xuất xứ: Trung Quốc (Hãng Brother - Nhật Bản)
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Giao hàng: Miễn phí TP.HCM
Số lượng:
Thông tin chi tiết
Thông số cơ bản
TỐC ĐỘ QUÉT/SCAN
40 ppm (1.5 seconds (A4/LTR))
KHỔ TÀI LIỆU - NHIỀU LOẠI GIẤY - ĐỘ RỘNG
51 mm to 215.9 mm
KHỔ TÀI LIỆU - NHIỀU LOẠI GIẤY - ĐỘ DÀI
51 mm to 355.6 mm
KHỔ TÀI LIỆU - MỘT LOẠI GIẤY - ĐỘ RỘNG
51 mm to 215.9 mm
KHỔ TÀI LIỆU - MỘT LOẠI GIẤY - ĐỘ DÀI
51 to 5,000 mm
MÀU / ĐEN
Yes / Yes
QUÉT HAI MẶT TỰ ĐỘNG (DUPLEX)
Yes
ĐỘ SÂU MÀU - ĐẦU VÀO
30-bit colour processing
ĐỘ SÂU MÀU - ĐẦU RA
24-bit colour processing
ĐỘ PHÂN GIẢI QUANG HỌC
Max. 600 dpi × 600 dpi
ĐỘ PHÂN GIẢI NỘI SUY
Max. 1,200 dpi × 1,200 dpi
ĐỘ RỘNG QUÉT
Max. 215 mm
THANG MÀU XÁM
256 levels
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM (RỘNG X SÂU X CAO)
306 mm x 250 mm x 258 mm
Tổng quan
DUNG LƯỢNG BỘ NHỚ
256 MB
ADF (AUTOMATIC DOCUMENT FEEDER - KHAY NẠP TÀI LIỆU TỰ ĐỘNG)
Up to 50 pages (Paper: 80 g/m²)
TRỌNG LƯỢNG
4.5 kg
Vận hành
NGUỒN ĐIỆN
AC: 220 - 240 V, 50/60 Hz
CÔNG SUẤT TIÊU THỤ ĐIỆN - ĐANG QUÉT
Approx. 27W
CÔNG SUẤT TIÊU THỤ ĐIỆN - SẴN SÀNG
Approx. 3.0W
CÔNG SUẤT TIÊU THỤ ĐIỆN - TIẾT KIỆM ĐIỆN / NGỦ SÂU
Approx. 1.9W
CÔNG SUẤT TIÊU THỤ ĐIỆN - TẮT NGUỒN
Approx. 0.12W
NHIỆT ĐỘ VẬN HÀNH
5°C to 35°C
ĐỘ ẨM VẬN HÀNH
20% to 80%
ĐỘ ẨM BẢO QUẢN
10% to 90%