Máy chiếu Panasonic PT-LX30HEA
Máy chiếu Panasonic PT-LX30HEA
6529
Giá: 12,100,000₫(Giá chưa bao gồm VAT)
  • Máy chiếu đa phương tiện công nghệ LCD
  • - Độ sáng: 3000 ANSI Lumens.
  • - Độ phân giải:: XGA ( 1024 x 768 ) .
  • - Độ tương phản: 2500:1.
  • - Kích thước chiếu: 30” – 300”
  • - Tín hiệu ra : VGA.
  • - Bóng đèn: 230W, tuổi thọ 4000 giờ.
  • - Tự động dò tìm tín hiệu đầu vào.
  • - Chức năng chỉnh vuông hình ảnh .
  • - Điều khiển máy chiếu qua mạng LAN
  • - Kích thước máy:  349 x 105 x 247 mm.
  • - Loa gắn trong 1W .